Loan Đặng
Loan Đặng27 ngày trước

GCNQSDĐ do UBND cấp cho đơn vị quốc phòng để sử dụng vào mục đích quốc phòng có phải là quyết định hành chính mang bí mật nhà nước không được khởi kiện không?

Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND cấp cho đơn vị quốc phòng để sử dụng vào mục đích quốc phòng có phải là quyết định hành chính mang bí mật nhà nước không được khởi kiện theo điểm a khoản 1 Điều 30 Luật Tố tụng hành chính không?
25
Ý kiến (0)

Đăng nhập để tham gia bình luận

Nguyễn Thiều Dương

Nguyễn Thiều Dương

Ads

13 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0912****699
Phạm Thị Nguyệt Tú

Phạm Thị Nguyệt Tú

Ads

10 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0976****206
Nguyễn Văn Đồng

Nguyễn Văn Đồng

Ads

12 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0988****877
Nguyễn Đắc Thực

Nguyễn Đắc Thực

Ads

11 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0972****588
Đặng Văn Cường

Đặng Văn Cường

Ads

11 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0977****896
Nguyễn Tiến Hùng

Nguyễn Tiến Hùng

Ads

10 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0986****773