GCNQSDĐ do UBND cấp cho đơn vị quốc phòng để sử dụng vào mục đích quốc phòng có phải là quyết định hành chính mang bí mật nhà nước không được khởi kiện không?

Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND cấp cho đơn vị quốc phòng để sử dụng vào mục đích quốc phòng có phải là quyết định hành chính mang bí mật nhà nước không được khởi kiện theo điểm a khoản 1 Điều 30 Luật Tố tụng hành chính không?
Ý kiến (0)

Đăng nhập để tham gia bình luận

Mời độc giả Tạo tài khoản để gửi bài, câu hỏi hoặc về lienhe@mylaw.vn
Nguyễn Đắc Thực
Nguyễn Đắc Thực

Ads

11 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0972****588
Nguyễn Văn Đồng
Nguyễn Văn Đồng

Ads

12 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0988****877
Nguyễn Thiều Dương
Nguyễn Thiều Dương

Ads

13 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0912****699
Luật sư Trần Văn An
Trần Văn An

Ads

10 năm kinh nghiệm

Hồ Chí Minh

0986****477
Phạm Thị Nguyệt Tú
Phạm Thị Nguyệt Tú

Ads

10 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0976****206
Nguyễn Tiến Hùng
Nguyễn Tiến Hùng

Ads

10 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0986****773
Đặng Văn Cường
Đặng Văn Cường

Ads

11 năm kinh nghiệm

Hà Nội

0977****896